Posting in the Magento forums has been disabled pending the implementation of a new and improved forum solution which should better serve the community.

For new questions please post at magento.stackexchange.com, the community-run support site for the Magento community. We will be providing updates on the new forum solution soon. For questions or concerns please email community@magento.com.

Magento Forum

Mổ xẻ Magento Go

htxhanoi
Jr. Member

Total Posts:  5

To all

Mình thấy Magento Go khá hay nhưng chưa hiểu hết về cách viết của nó. Liệu thực hiện chức năng tạo gian hàng cho customer này có khó và mất nhiều công sức không ?

Mong các Pro chỉ giáo cho em với

Magento Community Magento Community
Magento Community
Magento Community

htxhanoi
Jr. Member

Sao không thấy ý kiến ý cò gì nhỉ ? Cac Pro magento của VN bận làm quá chăng ?

Magento Community
Magento Community

htxhanoi
Jr. Member

Hehe, thank pro Magentovietnam ( Nghe tiếng bác Hải đã lâu, không biết có phải là đây không )

Mình cũng có chung quan điểm trong việc custom permission User và Rule. Nhưng như thế thì gần như la cho phép user sử dụng chung admin với mình à anh ? Nếu muốn cho user tạo category product rieng biệt với category của mình thì hướng giải quyết ra sao anh.

Em đang định viết một cái extension tuong tự như module admin để cho user có thể cập nhật sản phẩm cung như category

Rất mong các pro chi giáo tiếp

Magento Community
Magento Community

htxhanoi
Jr. Member

To asia conect

Lúc đăng ký thì nó bảo co install database mẫu hay không ? Ý kiến của anh có vẻ hợp lý hơn của bác hải và có lẽ dễ xơi hơn. Lúc đó user có thể thoải mái xử lý trên database riêng.

Magento Community
Magento Community

htxhanoi
Jr. Member

To anh hải

Bác Asia connect có ý khác của anh ? Anh thấy thế nào ? 2 Hướng thế này em cũng chưa chọn được hướng nào cho vẹn toàn

Magento Community
Magento Community
Magento Community
Magento Community
Back to top